TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

THIẾT BỊ QUANG

Thiết bị quang với khá nhiều các thương hiệu sản phẩm như cáp quang, module quang SFP, hộp phối quang ODF, Dây nhảy quang,với nhiều mẫu mã, thương hiệu khác nhau nhau. Hiện nay Thiết Bị Mạng AZ đang là nhà phân phối thiết bị quang hàng đầu Tại Hà Nội, các sản phẩm được bán ra tại AZ Telecom đều là hàng chính hãng, đảm bảo đầy đủ giấy tờ CO, CQ cung cấp cho dự án, công trình. Bảo hành từ 1-2 năm cho các sản phẩm bán ra. Quý khách có nhu cầu mua thiết bị quang vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ tốt nhất.

THIẾT BỊ QUANG

Dây hàn quang OM4 chuẩn LC/UPC

Dây hàn quang OM4 chuẩn LC/UPC

Dây hàn quang OM4 chuẩn LC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo có lớp kim loại chống chuột, côn trùng 24 sợi, Singlemode

Cáp quang treo có lớp kim loại chống chuột, côn trùng 24 sợi, Singlemode

Cáp quang treo có lớp kim loại chống chuột, côn trùng 24 sợi, Singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang có lớp thép Armored  singlemode SC-LC, SC-SC, LC-LC dài 5m, 10m, 20m, 30m, 50m, 100m

Dây nhảy quang có lớp thép Armored singlemode SC-LC, SC-SC, LC-LC dài 5m, 10m, 20m, 30m, 50m, 100m

Dây nhảy quang có lớp thép Armored singlemode SC-LC, SC-SC, LC-LC dài 5m, 10m, 20m, 30m, 50m, 100m

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000M 1 sợi quang chuẩn 40km mã BT-950GS-40A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000M 1 sợi quang chuẩn 40km mã BT-950GS-40A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000M 1 sợi quang chuẩn 40km mã BT-950GS-40A/B

Giá: LIÊN HỆ
Máy hàn Eloik model ALK-A3 công nghệ Đức

Máy hàn Eloik model ALK-A3 công nghệ Đức

Máy hàn Eloik model ALK-A3 công nghệ Đức

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 24Fo OM4 Multimode Hanxin

Cáp quang 24Fo OM4 Multimode Hanxin

Cáp quang 24Fo OM4 Multimode Hanxin

Giá: LIÊN HỆ
Hộp  phối quang  Commscope 48 cổng SC duplex mã 4-1671002-4

Hộp phối quang Commscope 48 cổng SC duplex mã 4-1671002-4

Hộp phối quang Commscope 48 cổng SC duplex mã 4-1671002-4

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện BTon BT-912GS-20B (2 cổng mạng RJ45 10/100/1000M )

Bộ chuyển đổi quang điện BTon BT-912GS-20B (2 cổng mạng RJ45 10/100/1000M )

Bộ chuyển đổi quang điện BTon BT-912GS-20B (2 cổng mạng RJ45 10/100/1000M )

Giá: LIÊN HỆ
Bộ chuyển đổi quang điện BTon BT-912GS-20A (2 cổng mạng RJ45 10/100/1000M )

Bộ chuyển đổi quang điện BTon BT-912GS-20A (2 cổng mạng RJ45 10/100/1000M )

Bộ chuyển đổi quang điện BTon BT-912GS-20A (2 cổng mạng RJ45 10/100/1000M )

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang OM4 chuẩn SC-LC dài 5M

Dây nhảy quang OM4 chuẩn SC-LC dài 5M

Dây nhảy quang OM4 chuẩn SC-LC dài 5M

Giá: LIÊN HỆ
Dây hàn quang OM4 chuẩn SC

Dây hàn quang OM4 chuẩn SC

Dây hàn quang OM4 chuẩn SC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn LC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn LC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn LC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn SC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn SC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn SC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang odf 24Fo OM3 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang odf 24Fo OM3 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang odf 24Fo OM3 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang OM3 Commscope LC-LC dài 5m P/N 2105027-5

Dây nhảy quang OM3 Commscope LC-LC dài 5m P/N 2105027-5

Dây nhảy quang OM3 Commscope LC-LC dài 5m P/N 2105027-5

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4fo singlemode OS2 Commscope P/N 760252020

Cáp quang 4fo singlemode OS2 Commscope P/N 760252020

Cáp quang 4fo singlemode OS2 Commscope P/N 760252020

Giá: LIÊN HỆ
DÂY NHẢY QUANG OM4 LC-LC COMMSCOPE AMP DÀI 15M PN: 1-12105061-5

DÂY NHẢY QUANG OM4 LC-LC COMMSCOPE AMP DÀI 15M PN: 1-12105061-5

DÂY NHẢY QUANG OM4 LC-LC COMMSCOPE AMP DÀI 15M PN: 1-12105061-5

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang LS Outdoor Multimode 8 lõi quang LT-DJBGEXX/BRN M48XXX(06T2.00)

Cáp quang LS Outdoor Multimode 8 lõi quang LT-DJBGEXX/BRN M48XXX(06T2.00)

Cáp quang LS Outdoor Multimode 8 lõi quang LT-DJBGEXX/BRN M48XXX(06T2.00)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang dã chiến 4Fo singlemode chuẩn LC

Cáp quang dã chiến 4Fo singlemode chuẩn LC

Cáp quang dã chiến 4Fo singlemode chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Máy hàn cáp quang Skycom T208H-MAX

Máy hàn cáp quang Skycom T208H-MAX

Máy hàn cáp quang Skycom T208H-MAX

Giá: LIÊN HỆ
Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T

Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T

Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang OM4 LC LC

Dây nhảy quang OM4 LC LC

Dây nhảy quang OM4 LC LC

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 24fo luồn cống chống chuột mã GYTS-SM-24B1 Tw-scie, Kbcable

Cáp quang 24fo luồn cống chống chuột mã GYTS-SM-24B1 Tw-scie, Kbcable

Cáp quang 24fo luồn cống chống chuột mã GYTS-SM-24B1 Tw-scie, Kbcable

Giá: LIÊN HỆ
BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422 A/B

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422 A/B

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422 A/B

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang AOC gắn module quang 10G SFP+10G-AOC dài 1/3/5/10/20 M

Dây nhảy quang AOC gắn module quang 10G SFP+10G-AOC dài 1/3/5/10/20 M

Dây nhảy quang AOC gắn module quang 10G SFP+10G-AOC dài 1/3/5/10/20 M

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang OM3 Multimode 8FO Necero

Cáp quang OM3 Multimode 8FO Necero

Cáp quang OM3 Multimode 8FO Necero

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang LC-LC OM3 CommScope 2105027-3

Dây nhảy quang LC-LC OM3 CommScope 2105027-3

Dây nhảy quang LC-LC OM3 CommScope 2105027-3

Giá: LIÊN HỆ