TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Hộp phối quang ODF trong nhà, ngoài trời 8Fo – đầy đủ phụ kiện

ODF 8 FO


Hộp phối quang ODF 8FO treo tường , ODF 8 sợi, ODF 8 core, ODF 8 lõi, ODF 8 port hay còn gọi là ODF phối quang OTB-C08 là sản phẩm dùng để tập trung các mối hàn cáp quang, bảo vệ chúng và đồng thời có tác dụng phân phối các đầu kết nối đến nhiều thiết bị khác như là module quang hay là  converter quang ( bộ chuyển đổi quang điện.). Đấu nối cáp quang, dây thuê bao quang FTTH. Kích thước nhỏ gọn, tính thẩm mỹ và kinh tế cao. Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST… Cùng với đó là chuẩn cáp quang Multimode hoặc cáp quang SingleMode.
 
Vỏ Hộp phối quang ODF 8FO được làm bằng chất liệu nhựa ABS đặc chủng có độ đàn hồi cực tốt giúp bảo vệ các mối hàn quang khỏi các tác động mạnh từ môi trường bên ngoài. ODF quang 8FO đem đến giải pháp hoàn hảo để cải thiện hiệu suất đường truyền. 

Hộp phối quang odf 8fo bao gồm những phụ kiện:
- 01 vỏ hộp
- 08 adapter: Để kết nối dây hàn quang với dây nhảy quang chuyển đổi tín hiệu tới các thiết bị chuyển đổi tín hiệu đầu cuối.
- 08 dây hàn quang:  Dây hàn quang có 1 đầu nối được cắm vào adapter và 1 đầu đước đấu nối trực tiếp với cáp quang.
08 ống co nhiệt:  Được dùng để cố định cũng như bảo vệ các mối hàn quang. Ống co nhiệt dài 6cm, trong suốt bên trong là một thanh thép nhỏ.
- ốc vít, nở, dây thít, ống luồn dây quang: để bắt thiết bị cố định trong hộp phối quang.

Thông tin kỹ thuật của sản phẩm hộp phối quang ODF 8fo

-  ODF 8 sợi quang có thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ

- Có thể dùng adapter FC, SC hay ST hoặc LC

- Dễ dàng để phân bổ các dây hàn quang

- Kích cỡ: cao, rộng, sâu lần lược là 330mm – 183mm – 70mm.

- Vỏ thép sơn tĩnh điện với trọng lượng 0,5 kg.

Ứng dụng hộp phối quang ODF 8FO

- Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang

- Fiber to the home (FTTH)

- Hệ thống quang LAN/ WAN

- Hệ thống CATV.
 

Mua hộp phối quang ODF 8FO giá rẻ ở đâu?

Bạn đang có nhu cầu lắp đặt hộp phối quang nhưng không biết lựa chọ loại nào phù hơp cho thiết bị mạng của mình? Hay bạn đang lo lắng về mức giá của ODF ? VIỄN THÔNG GIÁ TỐT sẽ giúp bạn giải quyết các vấn đề của bạn. Với đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm trong lĩnh vực này, chúng tôi tự tin sẽ mang đến cho bạn những sự hỗ trợ và đảm bảo sản phẩm tốt nhất cho hệ thống mạng của mình. Từ chất lượng đến giá thành sản phẩm, AZ TELECOM sẽ giúp bạn đưa ra sự lựa chọn sáng xuốt nhất!
Quý khách cấn tư vấn và đặt hàng xin liên hệ Hotline: 0963.508.809.

 

ODF 8 FO

Hộp phối quang ODF 8FO vỏ nhựa ngoài trời

Hộp phối quang ODF 8FO vỏ nhựa ngoài trời

Hộp phối quang ODF 8FO vỏ nhựa ngoài trời

Giá: LIÊN HỆ
 ODF 8FO lắp rack đầy đủ phụ kiện

ODF 8FO lắp rack đầy đủ phụ kiện

ODF 8FO lắp rack đầy đủ phụ kiện

385,000₫ 0₫
HỘP PHỐI QUANG ODF 8 CORE NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 8 CORE NGOÀI TRỜI

HỘP PHỐI QUANG ODF 8 CORE NGOÀI TRỜI

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà lắp rack

Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà lắp rack

Hộp phối quang ODF 8FO trong nhà lắp rack

400,000₫ 0₫
Hộp phối quang ODF 8 core (8 fo, 8 sợi)

Hộp phối quang ODF 8 core (8 fo, 8 sợi)

Hộp phối quang ODF 8 core (8 fo, 8 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời vỏ sắt

Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời vỏ sắt

Hộp phối quang ODF 8FO ngoài trời vỏ sắt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8FO vỏ nhựa Outdoor

Hộp phối quang ODF 8FO vỏ nhựa Outdoor

Hộp phối quang ODF 8FO vỏ nhựa Outdoor

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 8Fo gắn rack bằng sắt

Hộp phối quang ODF 8Fo gắn rack bằng sắt

Hộp phối quang ODF 8Fo gắn rack bằng sắt

Giá: LIÊN HỆ