TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Cáp quang singlemode 12Fo, 12 sợi, 12 core, 12 lõ

CÁP QUANG 12FO

Dây cáp quang singlemode 12Fo, 12 sợi, 12 core, 12 lõi hay còn gọi là cáp quang SingleMode (đơn mốt) 12fo  cấu trúc ống lỏng đặc biệt để chịu sức căng thích hợp, đặc tính uốn cong ổn định khi thi công, lắp đặt. Cáp có đặc tính môi trường và cơ học hoàn hảo chịu được tác động tiêu cực khi thi công và sự thay đổi thất thường của môi trường, thời tiết.Các sợi cáp quang Singlemode 12 sợi được làm bằng hủy tinh nằm trong ống đệm lỏng và được nó bảo vệ trước những tác động cơ học và sự thâm nhập của nước và khí hơi.

Các khoảng trống tạo nên từ sợi quang và bề mặt bên trong ống đệm lỏng được điền đầy bằng một loại hợp chất đặc biệt giúp ngăn ngừa nước vào sợi cáp làm ảnh hưởng đến khả năng truyền tảu dữ liệu, tín hiệu của hệ thống mạng. Đồng thời, cáp quang Singlemode 12FO còn trang bị thêm lớp băng chống thấm nước càng đảm bảo cho sự an toàn cho sợi cáp quang.

Cáp quang 12Fo có các chủng loại đa dạng. Cáp quang treo 12Fo (cáp quang treo số 8). Cáp quang tự treo adss 12 sợi (cáp quang treo adss 12Fo). Cáp quang luồn cống (luồn ống, chôn ngầm) 12 lõi. Cáp quang chôn trực tiếp 12Fo. Cáp quang chống cháy, hầm lò, phòng nổ 12Fo. Cáp quang (cống / treo) kim loại, phi kim loại 12Fo. Sử dụng trong nhà (indoor), ngoài trời (outdoor / có dây treo chịu lực). Cáp quang 12 sợi có đường kính sợi quang 9/125um. Các hãng sản xuất cáp quang 12Fo: Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel, Vinacap, VNPT, VinaOFC.

Ứng dụng của cáp quang 12fo:

 Kết nối Hệ thống mạng cục bộ

 Kết nối Hệ thống mạng thuê bao

Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ

Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.

THIẾT BỊ MẠNG AZ chuyên phân phối, bán dây cáp quang 12Fo giá rẻ. Cam kết: Giá cáp quang 12 sợi rẻ nhất VN , sản phẩm chính hãng Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel, Vinacap, VNPT, VinaOFC.

CÁP QUANG 12FO

Cáp quang cống kim loại 12FO Singlemode GYXTW-12Fo Necero (12 sợi , 12 core)

Cáp quang cống kim loại 12FO Singlemode GYXTW-12Fo Necero (12 sợi , 12 core)

Cáp quang cống kim loại 12FO Singlemode GYXTW-12Fo Necero (12 sợi , 12 core)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang cống kim loại 12FO OM3 GYXTW-12Fo Necero (12 sợi , 12 core)

Cáp quang cống kim loại 12FO OM3 GYXTW-12Fo Necero (12 sợi , 12 core)

Cáp quang cống kim loại 12FO OM3 GYXTW-12Fo Necero (12 sợi , 12 core)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 8 Core bọc kim loại

Cáp quang treo 8 Core bọc kim loại

Cáp quang treo 8 Core bọc kim loại

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang chống sét OGPW 12Fo

Cáp quang chống sét OGPW 12Fo

Cáp quang chống sét OGPW 12Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang luồn cống 12Fo kim loại Vinacap

Cáp quang luồn cống 12Fo kim loại Vinacap

Cáp quang luồn cống 12Fo kim loại Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 12Fo postef

Cáp quang 12Fo postef

Cáp quang 12Fo postef

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang kim loại 12FO chính hãng

Cáp quang kim loại 12FO chính hãng

Cáp quang kim loại 12FO chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm LS 12FO Singlemode chính hãng

Cáp quang ngầm LS 12FO Singlemode chính hãng

Cáp quang ngầm LS 12FO Singlemode chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
 Cáp quang ngầm 12 sợi singlemode

Cáp quang ngầm 12 sợi singlemode

Cáp quang ngầm 12 sợi singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 12FO viettel

Cáp quang ngầm 12FO viettel

Cáp quang ngầm 12FO viettel

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 12FO Viettel

Cáp quang treo 12FO Viettel

Cáp quang treo 12FO Viettel

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo ADSS 12 sợi, 12 core, 12FO

Cáp quang treo ADSS 12 sợi, 12 core, 12FO

Cáp quang treo ADSS 12 sợi, 12 core, 12FO

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 12Fo (12 sợi)

Cáp quang ngầm 12Fo (12 sợi)

Cáp quang ngầm 12Fo (12 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12FO

Giá: LIÊN HỆ
CÁP QUANG SINGLE MODE 12 core

CÁP QUANG SINGLE MODE 12 core

CÁP QUANG SINGLE MODE 12 core

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 12 core Vinacap

Cáp quang 12 core Vinacap

Cáp quang 12 core Vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 12 core (12 sợi, 12 Fo)

Cáp quang treo 12 core (12 sợi, 12 Fo)

Cáp quang treo 12 core (12 sợi, 12 Fo)

9,000₫ 0₫
Cáp quang ngầm luồn cống 12Fo

Cáp quang ngầm luồn cống 12Fo

Cáp quang ngầm luồn cống 12Fo

Giá: LIÊN HỆ
 CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12 sợi

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12 sợi

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI 12 sợi

9,000₫ 0₫
Cáp quang chôn trực tiếp 12 sợi (12 core-12Fo)

Cáp quang chôn trực tiếp 12 sợi (12 core-12Fo)

Cáp quang chôn trực tiếp 12 sợi (12 core-12Fo)

9,000₫ 0₫
Cáp quang treo Viettel M3 12FO Singlemode

Cáp quang treo Viettel M3 12FO Singlemode

Cáp quang treo Viettel M3 12FO Singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang Vinacap ngầm luồn cống 12FO Singlemode

Dây cáp quang Vinacap ngầm luồn cống 12FO Singlemode

Dây cáp quang Vinacap ngầm luồn cống 12FO Singlemode

12,000₫ 0₫
Cáp quang ngầm luồn cống kim loại Singlemode 12FO

Cáp quang ngầm luồn cống kim loại Singlemode 12FO

Cáp quang ngầm luồn cống kim loại Singlemode 12FO

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang treo 12Fo Vinacap singlemode

Dây cáp quang treo 12Fo Vinacap singlemode

Dây cáp quang treo 12Fo Vinacap singlemode

Giá: LIÊN HỆ