TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

HỘP PHỐI QUANG ODF 24 FO - GIÁ TỐT

ODF 24 FO

Hộp phối quang ODF 24fo hay còn gọi là ODF 24 Core đã quá quen thuộc trong hệ thống mạng. Hộp phối quang 24 Fo đa số dùng để trong tủ mạng rack 19” để phối dây nhảy quang. Với kích thước nhỏ gọn, mang tính thẩm mỹ và kinh tế cao. ODF là sản phẩm được sử dụng như là một nơi tập trung ảo vệ các mối hàn cáp quang, phân phối các kết nối quang đến các thiết bị khác như modem quang hoặc converter quang bộ chuyển đổi quang điện.

Hộp phối quang 24fo giúp quản lý và bảo vệ những điểm đấu nối quang, bao gồm: Mối hàn quang, các dây hàn nối quang, các đầu nối quang (Adapter) và dây nhảy quang cùng một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang hay bộ chuyển đổi quang điện.
anh-hop-phoi-quang-odf

Đặc điểm, cấu tạo của hộp phối quang odf 24fo

- Hộp phối quang ODF 24Fo trong nhà – đầy đủ phụ kiện (ODF 24 sợi, ODF 24 core, ODF 24 port)
- Chuẩn lắp tủ rack 19″, lắp trong nhà, treo tường.
- Tùy chọn các đầu nối quang SC, FC, LC, ST…
- Chuẩn cáp quang Multimode hoặc SingleMode.
- Được lắp đặt đầy đủ phụ kiện: 1 vỏ hộp chuẩn lắp tủ rack 19″, 1 khay quấn dây, 24 adapter, 24 dây hàn quang, 24 ống co nhiệt, 01 bộ phụ kiện khác …

Hộp phối quang ODF 24FO lắp rack có dung lượng tối đa đạt đến 24 sợi, vỏ được làm bằng thép sơn tĩnh điện có màu sữa ở bên ngoài, 2 bên của hộp phối quang có 2 tai vít giúp gắn thiết bị vào tủ rack một cách nhanh chóng và chắc chắn nhất.
ODF 24FO Được thiết kế với kiểu dáng nhỏ gọn, thẩm mỹ, cấu trúc khép kín tránh mưa nắng, côn trùng.
Thiết bị có khóa núm kiểu vặn nên rất tiện lợi, dễ dàng, đảm bảo an toàn cho việc thi công cũng như lắp đặt hoặc bảo dưỡng thiết bị.

Kích thước của hộp ODF 24FO: 
- Chiều dài: 300mm
- Chiều rộng:440mm
- Chiều cao: 45mm

Ứng dụng của hộp phối quang ODF 24Fo

- Ứng dụng trong quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang, Fiber to the home (FTTH), hệ thống quang LAN/ WAN, hệ thống CATV.
-  Ứng  dụng trong hàn cáp thuê bao hoặc cáp gốc mối hàn được cố định vào khay hàn. 
-  Các Adapter giúp cho việc kết nối các sợi quang một cách thuận tiện nhất, đồng thời dễ dàng cho việc bảo trì và thay thế.

Quý khách hàng còn băn khoăn hay thắc mắc không biết nên lựa chọn loại ODF nào, xin hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn kịp thời!

Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Hộp phối quang ODF 4FO
Hộp phối quang ODF 12FO
Hộp phối quang ODF 48 FO
Hộp phối quang ODF 96 FO
Hộp phối quang ODF 144FO

 

ODF 24 FO

hộp phối quang odf 24Fo OM4 gắn rack đầy đủ phụ kiện

hộp phối quang odf 24Fo OM4 gắn rack đầy đủ phụ kiện

hộp phối quang odf 24Fo OM4 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn LC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn LC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn LC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn SC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn SC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF 24FO chuẩn SC lắp rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang odf 24Fo OM3 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang odf 24Fo OM3 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang odf 24Fo OM3 gắn rack đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO COMMSCOPE 760244403

HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO COMMSCOPE 760244403

HỘP PHỐI QUANG ODF 24FO COMMSCOPE 760244403

Giá: LIÊN HỆ
Hộp ODF quang 24Fo Outdoor vỏ nhựa

Hộp ODF quang 24Fo Outdoor vỏ nhựa

Hộp ODF quang 24Fo Outdoor vỏ nhựa

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Hộp phối quang ODF 24Fo chuẩn SC/APC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope singlemode 4-1348960-4

Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope singlemode 4-1348960-4

Hộp phối quang ODF 24Fo Commscope singlemode 4-1348960-4

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo/24 core chuẩn ST

Hộp phối quang ODF 24Fo/24 core chuẩn ST

Hộp phối quang ODF 24Fo/24 core chuẩn ST

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF vỏ nhựa dùng ngoài trời 24FO

Hộp phối quang ODF vỏ nhựa dùng ngoài trời 24FO

Hộp phối quang ODF vỏ nhựa dùng ngoài trời 24FO

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 core chuẩn FC

Hộp phối quang ODF 24 core chuẩn FC

Hộp phối quang ODF 24 core chuẩn FC

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF Multimode 24Fo đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF Multimode 24Fo đầy đủ phụ kiện

Hộp phối quang ODF Multimode 24Fo đầy đủ phụ kiện

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO AMP/COMMSCOPE

Hộp phối quang ODF 24FO AMP/COMMSCOPE

Hộp phối quang ODF 24FO AMP/COMMSCOPE

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời- ODF 24FO OUTDOOR

Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời- ODF 24FO OUTDOOR

Hộp phối quang ODF 24FO ngoài trời- ODF 24FO OUTDOOR

Giá: LIÊN HỆ
ODF 24FO ngoài trời - ODF OUTDOOR

ODF 24FO ngoài trời - ODF OUTDOOR

ODF 24FO ngoài trời - ODF OUTDOOR

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24Fo khay trượt

Hộp phối quang ODF 24Fo khay trượt

Hộp phối quang ODF 24Fo khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 core Khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 core Khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 core Khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
 ODF 24 FO lắp rack 19 đầy đủ phụ kiện

ODF 24 FO lắp rack 19 đầy đủ phụ kiện

ODF 24 FO lắp rack 19 đầy đủ phụ kiện

510,000₫ 0₫
HỘP PHỐI QUANG ODF 19FO LẮP RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 19FO LẮP RACK

HỘP PHỐI QUANG ODF 19FO LẮP RACK

520,000₫ 0₫
ODF 24Fo/24 Core khay trượt

ODF 24Fo/24 Core khay trượt

ODF 24Fo/24 Core khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 Fo (24 sợi)

Hộp phối quang ODF 24 Fo (24 sợi)

Hộp phối quang ODF 24 Fo (24 sợi)

565,000₫ 0₫
Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor bằng sắt

Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor bằng sắt

Hộp phối quang ODF 24FO Outdoor bằng sắt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 Fo trong nhà indoor bắt rack 19

Hộp phối quang ODF 24 Fo trong nhà indoor bắt rack 19

Hộp phối quang ODF 24 Fo trong nhà indoor bắt rack 19

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 12 FO P/N: Commscope (2-1206138-4)

Hộp phối quang ODF 12 FO P/N: Commscope (2-1206138-4)

Hộp phối quang ODF 12 FO P/N: Commscope (2-1206138-4)

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF 24 core, 48 core khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 core, 48 core khay trượt

Hộp phối quang ODF 24 core, 48 core khay trượt

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang ODF ngoài trời 24Fo/24Core

Hộp phối quang ODF ngoài trời 24Fo/24Core

Hộp phối quang ODF ngoài trời 24Fo/24Core

Giá: LIÊN HỆ
Hộp phối quang Indoor 24Fo

Hộp phối quang Indoor 24Fo

Hộp phối quang Indoor 24Fo

580,000₫ 750,000₫