TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Dây nhảy quang singlemode SC,LC| Giá Tốt

DÂY NHẢY SINGLEMODE

Dây nhảy quang singlemode là một đoạn cáp quang Single-mode (đơn mốt) SM 9/125 có dây màu vàng. Sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex. 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang SC -SC, SC-LC, LC-LC .... Kiểu tiếp túc của các đầu kết nối: UPC, APC. Chiều dài dây nhảy quang: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m … hoặc theo đơn đặt của khách hàng.
Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Một hệ thống mạng cáp quang có thể hoạt động tốt và không bất kỳ sự cố hư hỏng nào. Phụ thuộc rất nhiều vào dây nhảy quang bạn lựa chọn có tương thích và đạt tiêu chuẩn không. Vì vậy, để có thể đảm bảo việc bạn lựa chọn đúng thì các thông số kỹ thuật về dây nhảy quang Singlemode bạn không nên bỏ qua. 
- Loại sợi quang: SC –LC 9/125 đơn mode, đa mode
- Đầu kết nối: SC- LC
- Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
- Bước sóng: 1310nm, 1550nm
- Độ suy hao tín hiệu: 0.2 dB
- Đường kính cáp: 3.0mm
- Vỏ: Làm bằng nhựa PVC độ bền cao
- Màu sắc dây: vàng chanh.
- Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m 25m, 30m 50m  hoặc theo yêu cầu của khách hàng.

So sánh sự khác biệt giữa dây nhảy quang Singlemode và dây nhảy quang Multimode.

Ngoài việc phân biệt 2 loại dây này qua màu sắc, ta cũng còn những yếu tố khác để thấy được sự khác biệt giữa 2 loại dây này. Các hệ thống mạng hiện nay sử dụng nhiều chuẩn cáp quang và thiết bị đầu cuối cũng có nhiều chuẩn khác nhau; do đó sẽ tùy thuộc vào chuẩn đường truyền mà chúng sử dụng các loại dây nhảy quang cho thích hợp.

Khác biệt về đường kính dây: Các loại cáp quang Multimode thông thường đều có đường kính lớn hơn so với cáp Singlemode do đó dây nhảy quang Multimode cũng có đường kính lớn hơn nhiều so với dây Singlemode để tương đồng với sợi cáp quang. 

Khác biệt về bước sóng:  Dây nhảy quang Singlmode thì chạy bước sóng từ 1310nm-1550nm và tốc độ khoảng 1G; thích hợp sự dụng trong các công trình tòa nhà; hạ tầng camera nhỏ và các hệ thống nhà dân. Còn dây nhảy quang Multimode thì lại chạy bước sóng hòan toàn khác là 850nm và tốc độ khoảng 10G; Với khác biệt này thì được dùng trong các hệ khu công nghiệp; nhà máy xí nghiệp lớn. Để đảm bảo tốc độ đường truyền tín hiệu ổn định.

Cuối cùng là vẫn đề giá thành giữa hai loại dây. Dây nhảy quang Singlemode thì giá khá là rẻ; còn dây Singlemode thì cao hơn một chút so với dây singlemode và cũng tùy thuộc vào độ dài của dây.

DÂY NHẢY SINGLEMODE

Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang singlemode 8 core LC-LC

Dây nhảy quang singlemode 8 core LC-LC

Dây nhảy quang singlemode 8 core LC-LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang singlemode 8 core SC-LC

Dây nhảy quang singlemode 8 core SC-LC

Dây nhảy quang singlemode 8 core SC-LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang MTP/MPO Singlemode 12 sợi quang

Dây nhảy quang MTP/MPO Singlemode 12 sợi quang

Dây nhảy quang MTP/MPO Singlemode 12 sợi quang

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Singlemode 10 sợi (10 core) chuẩn LC/UPC - LC/UPC

Dây nhảy quang Singlemode 10 sợi (10 core) chuẩn LC/UPC - LC/UPC

Dây nhảy quang Singlemode 10 sợi (10 core) chuẩn LC/UPC - LC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Singlemode SC/APC - LC/UPC dài 3m Simplex

Dây nhảy quang Singlemode SC/APC - LC/UPC dài 3m Simplex

Dây nhảy quang Singlemode SC/APC - LC/UPC dài 3m Simplex

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Singlemode chuẩn LC/UPC- LC/UPC Duplex dài1m

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn LC/UPC- LC/UPC Duplex dài1m

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn LC/UPC- LC/UPC Duplex dài1m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang outdoor singlemode chuẩn LC-LC dài 10M, 20m, 30m, 50m

Dây nhảy quang outdoor singlemode chuẩn LC-LC dài 10M, 20m, 30m, 50m

Dây nhảy quang outdoor singlemode chuẩn LC-LC dài 10M, 20m, 30m, 50m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang outdoor singlemode chuẩn SC-LC dài 10M, 20m, 30m, 50m

Dây nhảy quang outdoor singlemode chuẩn SC-LC dài 10M, 20m, 30m, 50m

Dây nhảy quang outdoor singlemode chuẩn SC-LC dài 10M, 20m, 30m, 50m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang singlemode Duplex chuẩn SC-LC dài 10m

Dây nhảy quang singlemode Duplex chuẩn SC-LC dài 10m

Dây nhảy quang singlemode Duplex chuẩn SC-LC dài 10m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Commscope AMP singlemode LC-SC FFWLCSC42-JXM003

Dây nhảy quang Commscope AMP singlemode LC-SC FFWLCSC42-JXM003

Dây nhảy quang Commscope AMP singlemode LC-SC FFWLCSC42-JXM003

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Commscope AMP singlemode SC-SC FFWSCSC42-JXM003

Dây nhảy quang Commscope AMP singlemode SC-SC FFWSCSC42-JXM003

Dây nhảy quang Commscope AMP singlemode SC-SC FFWSCSC42-JXM003

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang singlemode MPO/MTP

Dây nhảy quang singlemode MPO/MTP

Dây nhảy quang singlemode MPO/MTP

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang LC-LC singlemode 10m duplex

Dây nhảy quang LC-LC singlemode 10m duplex

Dây nhảy quang LC-LC singlemode 10m duplex

Giá: LIÊN HỆ
 Dây nhảy quang Singlemode chuẩn 10G

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn 10G

Dây nhảy quang Singlemode chuẩn 10G

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang singlemode SC-LC chuẩn APC

Dây nhảy quang singlemode SC-LC chuẩn APC

Dây nhảy quang singlemode SC-LC chuẩn APC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang single mode SC-SC chuẩn APC

Dây nhảy quang single mode SC-SC chuẩn APC

Dây nhảy quang single mode SC-SC chuẩn APC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang LS cables&system singlemode SC-SC

Dây nhảy quang LS cables&system singlemode SC-SC

Dây nhảy quang LS cables&system singlemode SC-SC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Singlemode duplex chuẩn LC-LC

Dây nhảy quang Singlemode duplex chuẩn LC-LC

Dây nhảy quang Singlemode duplex chuẩn LC-LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Singlemode duplex chuẩn SC-LC

Dây nhảy quang Singlemode duplex chuẩn SC-LC

Dây nhảy quang Singlemode duplex chuẩn SC-LC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang Singlemode chuâtn SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode chuâtn SC-FC

Dây nhảy quang Singlemode chuâtn SC-FC

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang singlemode duplex chuẩn SC-SC 20m

Dây nhảy quang singlemode duplex chuẩn SC-SC 20m

Dây nhảy quang singlemode duplex chuẩn SC-SC 20m

95,000₫ 0₫
Dây nhảy quang singlemode simplex chuẩn SC-SC 3m

Dây nhảy quang singlemode simplex chuẩn SC-SC 3m

Dây nhảy quang singlemode simplex chuẩn SC-SC 3m

28,000₫ 0₫
Dây nhảy quang singlemode Singlemode SC-LC dài 3m

Dây nhảy quang singlemode Singlemode SC-LC dài 3m

Dây nhảy quang singlemode Singlemode SC-LC dài 3m

Giá: LIÊN HỆ
Dây nhảy quang chuẩn SC/APC

Dây nhảy quang chuẩn SC/APC

Dây nhảy quang chuẩn SC/APC

25,000₫ 0₫
Dây nhảy quang singlemode ST-LC, dây nhảy quang ST-SC, ST-ST

Dây nhảy quang singlemode ST-LC, dây nhảy quang ST-SC, ST-ST

Dây nhảy quang singlemode ST-LC, dây nhảy quang ST-SC, ST-ST

Giá: LIÊN HỆ