TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

BỘ WALLPLATE

BỘ WALLPLATE

Mặt wallplate hình chữ nhật 1 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-1

Mặt wallplate hình chữ nhật 1 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-1

Mặt wallplate hình chữ nhật 1 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-1

Giá: LIÊN HỆ
Mặt wallplate hình chữ nhật 2 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-2

Mặt wallplate hình chữ nhật 2 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-2

Mặt wallplate hình chữ nhật 2 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-2

Giá: LIÊN HỆ
Mặt wallplate hình chữ nhật 3 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-3

Mặt wallplate hình chữ nhật 3 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-3

Mặt wallplate hình chữ nhật 3 cổng, màu trắng Commscope mã 2-1427030-3

Giá: LIÊN HỆ
Mặt nạ hình vuông wallplate 1 cổng Faceplate Kit COMMSCOPE mã 760245388

Mặt nạ hình vuông wallplate 1 cổng Faceplate Kit COMMSCOPE mã 760245388

Mặt nạ hình vuông wallplate 1 cổng Faceplate Kit COMMSCOPE mã 760245388

Giá: LIÊN HỆ
Mặt nạ hình vuông wallplate 2 cổng Faceplate Kit COMMSCOPE mã 760245389

Mặt nạ hình vuông wallplate 2 cổng Faceplate Kit COMMSCOPE mã 760245389

Mặt nạ hình vuông wallplate 2 cổng Faceplate Kit COMMSCOPE mã 760245389

Giá: LIÊN HỆ
NHÂN MẠNG CAT6 LS

NHÂN MẠNG CAT6 LS

NHÂN MẠNG CAT6 LS

Giá: LIÊN HỆ
Nhân ổ cắm HDMI lắp mặt Wallplate Panasonic âm tường

Nhân ổ cắm HDMI lắp mặt Wallplate Panasonic âm tường

Nhân ổ cắm HDMI lắp mặt Wallplate Panasonic âm tường

Giá: LIÊN HỆ
Ổ cắm âm sàn cổng HMDI + VGA

Ổ cắm âm sàn cổng HMDI + VGA

Ổ cắm âm sàn cổng HMDI + VGA

Giá: LIÊN HỆ
Mặt ổ cắm mạng âm tường 3 cổng AMP Commscope

Mặt ổ cắm mạng âm tường 3 cổng AMP Commscope

Mặt ổ cắm mạng âm tường 3 cổng AMP Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Mặt ổ cắm mạng âm tường 2 Port AMP Commscope

Mặt ổ cắm mạng âm tường 2 Port AMP Commscope

Mặt ổ cắm mạng âm tường 2 Port AMP Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Bộ wallplate 2 port AMP Commscope

Bộ wallplate 2 port AMP Commscope

Bộ wallplate 2 port AMP Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Bộ wallplate 1 cổng cắm mạng âm tường Commscope

Bộ wallplate 1 cổng cắm mạng âm tường Commscope

Bộ wallplate 1 cổng cắm mạng âm tường Commscope

Giá: LIÊN HỆ
Mặt Wallplate 2 port hình vuông AMP Faceplate P/N:1859049-1

Mặt Wallplate 2 port hình vuông AMP Faceplate P/N:1859049-1

Mặt Wallplate 2 port hình vuông AMP Faceplate P/N:1859049-1

100,000₫ 132,000₫
Mặt  Wallplate 1 Port hình vuông AMP commscope P/N: 859049-1

Mặt Wallplate 1 Port hình vuông AMP commscope P/N: 859049-1

Mặt Wallplate 1 Port hình vuông AMP commscope P/N: 859049-1

Giá: LIÊN HỆ