TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Cáp quang singlemode 4Fo treo, cáp quang 4fo SM ngầm

CÁP QUANG 4FO

anh-cap-quang-optical-fiber

Cáp quang 4fo single mode là giải pháp truyền tín hiệu quang được sử dụng phổ biến nhất hiện nay, cáp quang 4FO (4 sợi, 4 core) được sử dụng chủ yếu nhằm giúp truyền tín hiệu đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp, là một trong các sản phẩm cáp được bán tốt nhất trên thị trường.

Cáp quang 4fo thường có 2 loại là cáp quang 4fo ngầm và cáp quang 4fo treo, cáp quang 4fo kim loại, cáp quang 4fo phi kim loại. Do có phần dây chịu lực kim loại nên cáp khá cứng, có thể chịu tác động lớn từ môi trường mà không làm ảnh hưởng tới lõi cáp bên trong.

Cáp quang 4fo được sử dụng cho các mục đích:

- Kết nối Hệ thống mạng cục bộ.
- Kết nối Hệ thống mạng thuê bao.
- Kết nối  Hệ thống thông tin nội bộ.
- Kết nối  Hệ thống thông tin liên lạc đường dài.

Thông số kỹ thuật của cáp quang 4fo

  • Số sợi Cáp quang treo 4FO bao gồm: 4 sợi quang single mode
  • Bước sóng hoạt động: 1310 , 1550nm
  •  Cáp quang treo SM sử dụng công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và hơi ẩm xâm nhập tuyệt đối.
  •  Cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.
  • Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655
  • Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn: TCN 68-160:1996 và IEC, EIAL.

Lý do nên sử dụng cáp quang 4FO

Cáp quang 4FO là giải pháp tốt và tiết kiệm nhất cho người dùng khi vì chúng đem lại những lợi ích sau:
  • Truyền tín hiệu đi xa tốc độ cao cực hiệu quả mà sự suy hao đường truyền lại rất thấp. 
  • Vị trí Sợi quang đệm lỏng và di chuyển tự do trong ống đệm. Nhờ vậy mà ống có thể bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học như gió, thời tiết, nhiệt độ,…
  • Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống được làm bằng hợp chất cao cấp chống nước tốt. 
  • Các ống đệm lỏng được bện SZ xung quanh phần tử chịu lực trung tâm, bảo vệ cáp chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường
  • Thiết kế nhỏ gọn tạo điều kiện thuận lợi trong thi công lắp đặt, sửa chữa và di chuyển. 
Bạn còn vướng mắc về sản phẩm và cần được tư vấn xin hãy liên hệ với chúng tôi ngay để được hỗ trợ tốt nhất!

Bạn có thể tìm hiểu thêm:
Dây cáp quang Single mode 8fo
Dây cáp quang Single mode 12fo

Dây cáp quang Single mode 24fo
Dây cáp quang Single mode 48fo

 

CÁP QUANG 4FO

Cáp quang 4fo singlemode OS2 Commscope P/N 760252020

Cáp quang 4fo singlemode OS2 Commscope P/N 760252020

Cáp quang 4fo singlemode OS2 Commscope P/N 760252020

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang dã chiến 4Fo singlemode chuẩn LC

Cáp quang dã chiến 4Fo singlemode chuẩn LC

Cáp quang dã chiến 4Fo singlemode chuẩn LC

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4FO Indoor SingleMode Commscope P/N: 760068718

Cáp quang 4FO Indoor SingleMode Commscope P/N: 760068718

Cáp quang 4FO Indoor SingleMode Commscope P/N: 760068718

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo (Indoor) dùng trong nhà

Cáp quang 4Fo (Indoor) dùng trong nhà

Cáp quang 4Fo (Indoor) dùng trong nhà

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang LS 4Fo Outdoor Singlemode  LT-DJBGEXX/BRN SE4XXX(06T1.80)

Cáp quang LS 4Fo Outdoor Singlemode LT-DJBGEXX/BRN SE4XXX(06T1.80)

Cáp quang LS 4Fo Outdoor Singlemode LT-DJBGEXX/BRN SE4XXX(06T1.80)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo Single mode AMP Commscope  X-1427449-4

Cáp quang 4Fo Single mode AMP Commscope X-1427449-4

Cáp quang 4Fo Single mode AMP Commscope X-1427449-4

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang luồn cống phi kim lọai 4FO Postef

Cáp quang luồn cống phi kim lọai 4FO Postef

Cáp quang luồn cống phi kim lọai 4FO Postef

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo Postef

Cáp quang 4Fo Postef

Cáp quang 4Fo Postef

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang treo 4 sợi singlemode

Dây cáp quang treo 4 sợi singlemode

Dây cáp quang treo 4 sợi singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4FO Singlemode GYXTW Hanxin chính hãng

Cáp quang 4FO Singlemode GYXTW Hanxin chính hãng

Cáp quang 4FO Singlemode GYXTW Hanxin chính hãng

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 4 sợi ống lỏng Vinacap

Cáp quang treo 4 sợi ống lỏng Vinacap

Cáp quang treo 4 sợi ống lỏng Vinacap

3,500₫ 5,000₫
 Cáp quang 4Fo Singlemode LS cable &system

Cáp quang 4Fo Singlemode LS cable &system

Cáp quang 4Fo Singlemode LS cable &system

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang ngầm 4 sợi (4 core) Vinacap bọc kim loại

Cáp quang ngầm 4 sợi (4 core) Vinacap bọc kim loại

Cáp quang ngầm 4 sợi (4 core) Vinacap bọc kim loại

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang 4FO kim loại vinacap

Dây cáp quang 4FO kim loại vinacap

Dây cáp quang 4FO kim loại vinacap

Giá: LIÊN HỆ
 Cáp quang 4FO phi kim loại vinacap

Cáp quang 4FO phi kim loại vinacap

Cáp quang 4FO phi kim loại vinacap

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang luồn ống singlemode 4 sợi chống chuột

Cáp quang luồn ống singlemode 4 sợi chống chuột

Cáp quang luồn ống singlemode 4 sợi chống chuột

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4fo chống chuột

Cáp quang 4fo chống chuột

Cáp quang 4fo chống chuột

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo 4 Fo (4 sợi)

Cáp quang treo 4 Fo (4 sợi)

Cáp quang treo 4 Fo (4 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang 4Fo OM2 Multimode

Cáp quang 4Fo OM2 Multimode

Cáp quang 4Fo OM2 Multimode

9,000₫ 0₫
Cáp quang 4Fo OM3 Multimode

Cáp quang 4Fo OM3 Multimode

Cáp quang 4Fo OM3 Multimode

15,000₫ 0₫
CÁP QUANG MULTIMODE 4 SỢI (4 CORE/4FO)

CÁP QUANG MULTIMODE 4 SỢI (4 CORE/4FO)

CÁP QUANG MULTIMODE 4 SỢI (4 CORE/4FO)

9,000₫ 0₫
CÁP QUANG SINGLEMODE 4FO-4 CORE

CÁP QUANG SINGLEMODE 4FO-4 CORE

CÁP QUANG SINGLEMODE 4FO-4 CORE

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Vinacap 4Fo (4 core / 4 sợi)

Cáp quang Vinacap 4Fo (4 core / 4 sợi)

Cáp quang Vinacap 4Fo (4 core / 4 sợi)

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang cống kim loại 4FO (4 core / 4 sợi)

Dây cáp quang cống kim loại 4FO (4 core / 4 sợi)

Dây cáp quang cống kim loại 4FO (4 core / 4 sợi)

5,500₫ 0₫
Cáp quang luồn cống 4fo - 4 sợi

Cáp quang luồn cống 4fo - 4 sợi

Cáp quang luồn cống 4fo - 4 sợi

Giá: LIÊN HỆ
Dây cáp quang ngầm luồn cống 4Fo

Dây cáp quang ngầm luồn cống 4Fo

Dây cáp quang ngầm luồn cống 4Fo

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang treo Viettel M3 4FO singlemode

Cáp quang treo Viettel M3 4FO singlemode

Cáp quang treo Viettel M3 4FO singlemode

Giá: LIÊN HỆ
Cáp quang Multimode OM3 4 Fo outdoor GYXTW - ADPCABLE

Cáp quang Multimode OM3 4 Fo outdoor GYXTW - ADPCABLE

Cáp quang Multimode OM3 4 Fo outdoor GYXTW - ADPCABLE

Giá: LIÊN HỆ