TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Switch công nghiệp 8 cổng POE Wintop RS2310-1GF9GT-8POE

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: THIẾT BỊ MẠNG NETWORK
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Switch Công Nghiệp 8 Cổng PoE Wintop RS2310-1GF9GT-8POE: Giải Pháp Hiệu Quả Cho Hệ Thống Mạng Công Nghiệp

    Switch công nghiệp 8 cổng PoE Wintop RS2310-1GF9GT-8POE là một giải pháp tối ưu cho các hệ thống mạng yêu cầu độ tin cậy và hiệu suất cao trong môi trường công nghiệp khắc nghiệt. Thiết bị này không chỉ cung cấp khả năng kết nối mạng mạnh mẽ mà còn tích hợp các tính năng PoE (Power over Ethernet), giúp giảm bớt sự phức tạp trong việc triển khai và quản lý mạng.
     

    Đặc Điểm Kỹ Thuật Nổi Bật

    1. Hỗ Trợ Đa Dạng Cổng Kết Nối

      • 8 Cổng PoE: Hỗ trợ 8 cổng 10/100/1000BaseT-(X) P.S.E. ports, đáp ứng các tiêu chuẩn IEEE 802.3af/802.3at PoE, cho phép cấp nguồn trực tiếp qua cáp mạng.
      • 1 Cổng Quang và 1 Cổng Ethernet: Cổng 1000Base-T và 1000Base-X (SFP socket) giúp tăng cường khả năng kết nối linh hoạt, hỗ trợ truyền dữ liệu tốc độ cao và khoảng cách xa.
         
    2. Hiệu Suất Vượt Trội

      • Switching Capacity: Đạt tới 20Gbps, đảm bảo khả năng truyền tải dữ liệu mượt mà và ổn định trong các mạng lưới công nghiệp.
      • Bảng Địa Chỉ MAC: Hỗ trợ lên đến 4K địa chỉ MAC, giúp quản lý mạng dễ dàng và hiệu quả.
      • Packet Buffer Size: Kích thước bộ đệm gói tin 15Mbit, tối ưu hóa việc xử lý dữ liệu và giảm thiểu độ trễ.
         
    3. Thiết Kế Chuyên Dụng

      • Vỏ Nhôm: Được làm từ vật liệu nhôm chắc chắn, chịu được các tác động cơ học và môi trường khắc nghiệt, với tiêu chuẩn bảo vệ IP40.
      • Kích Thước: 142 x 116 x 51 mm, trọng lượng 850g, thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt trên thanh ray DIN.
      • Đèn LED Hiển Thị: Các đèn LED hiển thị tình trạng hoạt động của thiết bị như P1, P2, L/A, PoE, giúp giám sát dễ dàng.
         
    4. Điện Áp và Nhiệt Độ Hoạt Động

      • Điện Áp Đầu Vào: DC48~57V, đảm bảo thiết bị hoạt động ổn định trong môi trường có điện áp dao động.
      • Nhiệt Độ Làm Việc: Hoạt động tốt trong khoảng nhiệt độ từ -40°C đến 85°C, phù hợp với nhiều điều kiện môi trường khác nhau.
         

    Ứng Dụng Thực Tiễn

    Switch công nghiệp Wintop RS2310-1GF9GT-8POE được ứng dụng rộng rãi trong các hệ thống giám sát an ninh, nhà máy sản xuất, hệ thống điều khiển tự động và các mạng lưới công nghiệp yêu cầu độ ổn định cao. Với khả năng hỗ trợ PoE, việc cấp nguồn cho các thiết bị như camera IP, điện thoại VoIP, và các thiết bị mạng khác trở nên đơn giản và hiệu quả hơn.

    switch-cong-nghiep-8-cong-poe-wintop-rs2310-1gf9gt-8poe

    một số thiết bị switch khác...

    Liên Hệ Để Được Tư Vấn Chi Tiết

    Với cam kết cung cấp sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ hỗ trợ tốt nhất, Công Ty Thiết Bị Mạng AZ luôn sẵn sàng tư vấn và hỗ trợ bạn trong mọi nhu cầu về thiết bị và thi công mạng quang. Hãy liên hệ ngay qua hotline: 0963.508.809 để được tư vấn chi tiết và đặt hàng!

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *