TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |  

Tủ ODF ngoài trời là gì? Các loại ODF Outdoor phổ biến

  |  

Hộp cáp điện thoại là gì? Có bao nhiêu loại hộp MDF, IDF

  |

Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: VTGT
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Module Quang SFP GPON C+ ZTE Mã YTGP-SFP-C+: Giải Pháp Kết Nối Quang Học Tối Ưu

    Module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+ là thiết bị không thể thiếu trong hệ thống mạng quang hiện đại. Sản phẩm này tương thích với hầu hết các dòng thiết bị như Alcatel, ZTE, Cisco, HP, Juniper, Huawei… Với tốc độ truyền tải lên đến 2.5 Gigabit/1.25 Gigabit và khoảng cách truyền xa lên đến 20km, module quang SFP GPON C+ ZTE mang lại giải pháp kết nối quang học tối ưu cho doanh nghiệp và cá nhân.

    Đặc Điểm Nổi Bật

    1. Nguồn Điện

      • Sử dụng nguồn 3.3V DC, đảm bảo khả năng hoạt động ổn định và tiết kiệm năng lượng.
    2. Tiêu Chuẩn Sản Xuất

      • Đáp ứng tiêu chuẩn ITU-T G.984.2, đảm bảo chất lượng và hiệu suất cao.
    3. Chức Năng Cơ Bản

      • Sử dụng bước sóng 1490nm cho uplink và 1310nm cho downlink để truyền dữ liệu trên cùng một sợi quang.
      • Tốc độ uplink đạt 1.244 Gbps, tốc độ downlink lên đến 2.488 Gbps, đáp ứng nhu cầu truyền tải dữ liệu tốc độ cao.
      • Khoảng cách truyền lên đến 20km với cáp quang loại 9/125µm G.652 SMF, phù hợp cho các mạng lưới rộng lớn.
    4. Cổng Kết Nối

      • Chuẩn kết nối SC, dễ dàng tích hợp với các hệ thống mạng hiện có.
    5. Môi Trường Hoạt Động

      • Nhiệt độ hoạt động từ 0ºC đến 70ºC, nhiệt độ bảo quản từ -40ºC đến +85ºC, đảm bảo hoạt động ổn định trong nhiều điều kiện môi trường khác nhau.
      • Độ ẩm hoạt động từ 5% đến 90% không ngưng tụ, độ ẩm bảo quản từ 5% đến 95% không ngưng tụ, thích nghi tốt với các môi trường ẩm ướt.
    module-quang-sfp-gpon-c-zte-ma-ytgp-sfp-c
                                                                                           Hình ảnh: module quang
     

    Lợi Ích Khi Sử Dụng Module Quang SFP GPON C+ ZTE

    • Hiệu Suất Cao: Với tốc độ truyền tải vượt trội và khoảng cách truyền xa, module này giúp tối ưu hóa hiệu suất mạng quang.
    • Độ Tin Cậy: Được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế, đảm bảo chất lượng và độ tin cậy cao.
    • Dễ Dàng Cài Đặt: Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng cài đặt và tích hợp với các thiết bị mạng hiện có.
    • Tiết Kiệm Chi Phí: Với khả năng truyền dữ liệu trên một sợi quang, module giúp tiết kiệm chi phí lắp đặt và bảo trì.
       
    Địa Chỉ Mua Module Quang SFP GPON C+ ZTE Uy Tín
    Công Ty Thiết Bị Mạng AZ cam kết cung cấp module quang SFP GPON C+ ZTE mã YTGP-SFP-C+ chính hãng, chất lượng cao với giá cả cạnh tranh. Chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn và hỗ trợ bạn trong mọi nhu cầu về thiết bị và thi công mạng quang. Hãy liên hệ ngay qua hotline: 0963.508.809 để được tư vấn chi tiết và đặt hàng!
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *