TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Máng Cáp 800×100

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm: 800×100
  • Thương hiệu: VTGT
  • Loại sản phẩm: THIẾT BỊ ĐIỆN
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    MÔ TẢ MÁNG CÁP 800X100

     – Máng cáp 800×100 được thiết kế chắc chắn, đơn giản giúp cho quá trình lắp đặt, vận chuyển dễ dàng hơn rất nhiều. Do đó tiết kiệm được rất nhiều thời gian, chi phí cho quý khách hàng trong quá trình lắp đặt.

    – Sản phẩm được sản xuất bằng tôn thép tấm, inox, nhôm… chất lượng cao nên dày dặn, chắc chắn hơn rất nhiều so với các sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường.

    – Sản xuất trực tiếp không qua trung gian nên sản phẩm có giá thành rất rẻ.

    – Màu sắc Máng Cáp 800×100 giá rẻ rất đa dạng, bắt mắt tạo thẩm mỹ cao cho không gian lắp đặt.

    – Do có kích thước lớn nên chịu được tải trọng lớn, lắp đặt được số lượng dây dẫn, dây cáp điện rất nhiều.
     

     


    Phụ kiện Cable trunking 800×100:

    Để hoàn thiện hệ thống máng cáp cần rất nhiều phụ kiện Máng Cáp đi kèm theo máng như:

    • Các phụ kiện phụ trợ bao gồm: Nối máng, U+ V đỡ máng, con sơn. Ecu +bu lông + long đen, quang treo, tyren…..
    • Hệ thống các loại cút nối máng như: Cút L, cút V, cút co lên. Cút co xuống, cút chữ thập, cút chếch góc…
    • Ngoài ra còn một số các loại khác như đinh tán rút, ecu khác…

    Phụ kiện Máng Cáp.  

    Hình ảnh: Một số loại Phụ kiện Máng Cáp.  
     

    Thông tin kĩ thuật Máng Cáp 800×100:

    • Vật liệu: Tôn thép tấm, inox, nhôm…
    • Độ dày: 0.8mm, 1.0mm, 1.2mm, 1.5mm, 1.8mm, 2.0mm, 2.5mm…
    • Chiều dài tiêu chuẩn: 2500mm – 3000mm.
    • Chiều rộng tiêu chuẩn: 800mm.
    • Chiều cao tiêu chuẩn: 100mm.
    • Bề mặt: Sơn tĩnh điện, mạ điện phân hoặc mạ kẽm nhúng nóng.
    • Màu sắc: Cam, xanh, ghi sáng, đen…. hoặc theo yêu cầu khách hàng.

     

     

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *