TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm: PN: 2105061-5
  • Thương hiệu: COMMSCOPE
  • Loại sản phẩm: DÂY NHẢY MULTIMODE
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Dây nhảy quang OM4 LC-LC Commscope PN: 2105061-5

    Giới thiệu chung 

    • Dây nhảy quang LC-LC OM4, với thương hiệu của Commscope, mã PN: 2105061-5, Commscope là hãng đang làm mưa làm gió trên thị trường Việt Nam. Đây là loại dây nhảy quang được sử dụng nhiều nhất hiện nay, nó đa phần được ứng dụng phổ biến vào trong các kết nối hệ thống, trung tâm dữ liệu, Fiber optic patch cord OM4 có đường kính lõi 50/125um, bên ngoài là lớp vỏ bảo vệ, chứa các sợi aramid với đường kính 1.8mm, lớp vỏ ngoài chất liệu LSZH chống cháy.
    • Dây nhảy quang Commscope OM4 LC-LC được đóng gói cẩn thận trong túi có in logo quen thuộc của Comscope giống như các sản phẩm khác của tập đoàn, kèm theo đó là tem sản phẩm
    • Dây nhảy quang Commscope OM4 LC-LC có độ suy hao thấp, đầu nối chắc chắn, có thể tái sử dụng nhiều lần, tốc độ truyền tải cao, ổn định.
    • Dây nhảy quang OM4 Commscope đáp ứng hoàn toàn các tiêu chuẩn quốc tế và được thẩm định chặt chẽ trước khi xuất xưởng tới người tiêu dùng. Kèm theo mối sợi dây nhảy là 1 con tem chứa các thông tin sản phẩm. serial và các thông số kỹ thuật khác.
    DAY-NHAY-QUANG-OM4-LC-LC

    Thông số kỹ thuật  của dây nhảy quang OM4 LC-LC

    Phân loại sản phẩm  
    Danh mục đầu tư   NETCONNECT®
    Loại sản phẩm   Dây vá sợi, song công
    Sẵn có trong khu vực   EMEA | Mỹ Latinh | Bắc Mỹ
     
    Vật liệu
    Loại sợi OM4
    Tổng số sợi, số lượng 2
    Màu Xanh
    Chế độ sợi Đa chế độ
     
    Kích thước
    Chiều dài dây 5 m
    Đường kính trên dây 1,80 mm | 0,07 trong

    Thông số kỹ thuật môi trường
    Không gian môi trường Ít khói không halogen (LSZH) | Ống đứng
     
    Thông số kỹ thuật chung
    Giao diện, đầu nối A LC / UPC
    Giao diện, đầu nối B LC / UPC
    Màu, khởi động A Be
    Màu, khởi động B   Be
    Màu, đầu nối A   Be
    Màu, đầu nối B   Be
    Đầu nối A, số lượng   2
    Đầu nối B, số lượng   2
    số lượng gói   1
     
    Hiệu suất quang  
    Mất chèn, tối đa, đầu nối A   0,30 dB
    Mất chèn, tối đa, đầu nối B   0,30 dB


    Thiết bị mạng AZ cung cấp các loại dây nhảy quang tốt nhất với các chuẩn kết nối và chiều dài theo yêu cầu khách hàng. Để biết thêm thông tin xin quý khách hàng liên hệ hotline 0963.508.809
     

     
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *