TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |  

Tủ ODF ngoài trời là gì? Các loại ODF Outdoor phổ biến

  |  

Hộp cáp điện thoại là gì? Có bao nhiêu loại hộp MDF, IDF

  |

Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC duplex dài 3m

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: COMMSCOPE
  • Loại sản phẩm: DÂY NHẢY MULTIMODE
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Giới Thiệu Sản Phẩm Dây Nhảy Quang Multimode OM3 SC-LC Duplex Dài 3m và SC-SC Chính Hãng

    Trong thế giới ngày càng kết nối hiện nay, việc sở hữu một hệ thống mạng tốc độ cao và ổn định là vô cùng quan trọng. Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC duplex dài 3m và dây nhảy quang SC-SC OM3 chính hãng là những giải pháp tối ưu cho việc kết nối các thiết bị quang học trong hệ thống mạng của bạn.

    Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC duplex dài 3m là một trong những sản phẩm hàng đầu được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng hiện đại. Với chất lượng vượt trội và độ bền cao, dây nhảy quang này giúp đảm bảo tín hiệu truyền tải luôn ổn định và hiệu quả.

    Đặc Điểm Nổi Bật:

    • Đầu nối: SC/UPC, LC/UPC – đảm bảo kết nối chắc chắn và tín hiệu truyền tải ổn định.
    • Tốc độ: Hỗ trợ tốc độ lên đến 10Gbps – phù hợp cho các ứng dụng yêu cầu băng thông cao.
    • Chiều dài: 3m – thích hợp cho các kết nối ngắn trong phòng máy chủ hoặc giữa các thiết bị gần nhau.
    • Đường kính sợi quang: 50/125 µm – đảm bảo hiệu suất tối ưu và khả năng truyền dẫn cao.
    • Màu sắc: Màu xanh dương – dễ dàng nhận diện và phân biệt với các loại dây khác.
    • Kiểu sợi quang: Đa mode (Duplex) – cho phép truyền tải hai chiều đồng thời, tăng cường hiệu quả sử dụng.

    Ưu Điểm và Ứng Dụng Của Dây Nhảy Quang OM3 SC-SC

    Dây nhảy quang SC-SC OM3 có nhiều ưu điểm nổi bật, làm cho nó trở thành lựa chọn phổ biến cho các hệ thống mạng hiện đại.

    Ưu Điểm:

    • Chất lượng vượt trội: Đáp ứng các tiêu chuẩn chất lượng quốc tế như IEC, JSC, Bellcore và tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O.
    • Bền bỉ và đáng tin cậy: Với vỏ làm từ nhựa HDPE hoặc LSZH chống cháy, và lớp dây tẩm dầu chống thấm, đảm bảo độ bền cao và khả năng hoạt động trong môi trường khắc nghiệt.
    • Dễ dàng nhận diện: Màu xanh đặc trưng giúp dễ dàng phân biệt với các loại dây nhảy quang khác.

    Ứng Dụng:

    • Hệ thống mạng LAN tốc độ cao: Với khả năng truyền tải lên đến 10Gbps, dây nhảy quang OM3 SC-SC được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng LAN yêu cầu băng thông lớn.
    • Kết nối thiết bị quang: Làm cầu nối giữa các hộp phối quang và các thiết bị truyền dẫn quang như bộ chuyển đổi quang điện.
    • Hệ thống truyền hình cáp CATV: Được sử dụng trong các hệ thống Fiber Optic Telecommunication System và các ứng dụng mạng truyền hình cáp.

    day-nhay-quang-multimode-om3-sc-lc-duplex-dai-3m

    Liên hệ đặt hàng

    Dây nhảy quang Multimode OM3 SC-LC duplex dài 3m và SC-SC OM3 chính hãng là những sản phẩm không thể thiếu trong các hệ thống mạng hiện đại. Với chất lượng cao, khả năng truyền tải ổn định và bền bỉ, chúng là sự lựa chọn hoàn hảo cho các ứng dụng yêu cầu tốc độ cao và độ tin cậy. Hãy đến với Công Ty Thiết Bị Mạng Az để trải nghiệm các sản phẩm chính hãng và dịch vụ tư vấn chuyên nghiệp, đáp ứng mọi nhu cầu kết nối mạng của bạn!

    Liên hệ ngay qua hotline: 0963.508.809 hoặc truy cập website: thietbimangaz.vn để biết thêm chi tiết và đặt hàng.

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *