TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: COMMSCOPE
  • Loại sản phẩm: DÂY NHẢY SINGLEMODE
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Dây Nhảy Quang Bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC: Giải Pháp Hoàn Hảo Cho Hệ Thống Mạng Quang

    Trong lĩnh vực mạng quang, việc lựa chọn các loại dây nhảy quang chất lượng cao là vô cùng quan trọng để đảm bảo hệ thống hoạt động ổn định và hiệu quả. Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC là một trong những giải pháp tối ưu, mang lại sự linh hoạt và hiệu quả cho các dự án mạng quang. Hãy cùng Công Ty Thiết Bị Mạng AZ tìm hiểu về những đặc điểm và ứng dụng của loại dây nhảy quang này.
     

    Đặc Điểm Nổi Bật Của Dây Nhảy Quang Bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

    • Đa Dạng Lựa Chọn Chiều Dài: Dây nhảy quang bó có nhiều chiều dài tùy chọn từ 3m, 5m, 10m, 20m, 30m cho đến tối đa 1000 mét, đáp ứng mọi nhu cầu kết nối mạng quang của bạn.
    • Đầu Nối Linh Hoạt: Các đầu nối có thể tự chọn như SC-SC, SC-LC UPC/APC,... giúp dễ dàng tích hợp vào các hệ thống hiện có và mới.
    • Sợi Quang Đa Dạng: Dây nhảy cáp quang đa sợi bao gồm các loại 4 lõi, 6 lõi, 8 lõi, 12 lõi và 24 lõi quang, mang lại sự linh hoạt và hiệu quả cao cho các dự án mạng.
    • Chất Lượng Cao: Sản phẩm luôn có sẵn tại kho với giá cả hợp lý, đi kèm đầy đủ chứng từ CO, CQ, đảm bảo chất lượng và nguồn gốc rõ ràng.
    • Cấu Trúc Vững Chắc: Dây nhảy quang đa sợi được bảo vệ bởi lớp vỏ nhựa dẻo dai và chắc chắn, giúp bảo vệ sợi quang bên trong và giữ cho hệ thống dây gọn gàng, dễ quản lý.
       

    Ưu Điểm Kỹ Thuật Của Dây Nhảy Quang Đa Sợi

    • Hiệu Suất Truyền Dẫn Cao: Dây nhảy quang bó có suy hao thấp, với suy hao tối đa là ≤0.30dB cho single-mode và ≤0.25dB cho multi-mode, đảm bảo truyền tải dữ liệu ổn định.
    • Độ Bền Cao: Độ bền của dây nhảy quang là ≤0.20dB thay đổi điển hình sau 1000 lần kết nối, đáp ứng các tiêu chuẩn khắt khe của ngành công nghiệp.
    • Khả Năng Hoạt Động Ở Nhiệt Độ Khắc Nghiệt: Dây nhảy quang có thể hoạt động tốt trong khoảng nhiệt độ từ -40 ℃ đến +85 ℃, phù hợp cho cả môi trường trong nhà và ngoài trời.
       

    Ứng Dụng Của Dây Nhảy Quang Bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC

    Dây nhảy quang bó 4-8-12-24FO Singlemode LC/UPC To LC/UPC được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng quang khác nhau, bao gồm:

    • Hệ Thống Mạng LAN và WAN: Đảm bảo kết nối mạng nội bộ và diện rộng hiệu quả và ổn định.
    • Hệ Thống Truyền Dẫn Viễn Thông: Đáp ứng nhu cầu kết nối mạng tốc độ cao trong các hệ thống viễn thông hiện đại.
    • Hệ Thống Camera Giám Sát: Tối ưu hóa hiệu suất truyền tải dữ liệu cho các hệ thống camera giám sát giao thông, an ninh và công cộng.
    • Hệ Thống FTTH và FTTx: Đáp ứng các giải pháp kết nối mạng quang trong nhà và ngoài trời, phù hợp cho các dự án lắp đặt cáp quang tại nhà và các khu vực khác.

    day-nhay-quang-bo-4-8-12-24fo-singlemode-lc-upc-to-lc-upc

     

    Liên Hệ Ngay Để Được Tư Vấn và Đặt Hàng

    Với cam kết cung cấp sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ hỗ trợ tốt nhất, Công Ty Thiết Bị Mạng AZ luôn sẵn sàng tư vấn và hỗ trợ bạn trong mọi nhu cầu về thiết bị và thi công mạng quang. Hãy liên hệ ngay qua hotline: 0963.508.809 để được tư vấn chi tiết và đặt hàng. Chúng tôi đảm bảo mang đến cho bạn những giải pháp tối ưu nhất cho hệ thống mạng quang của mình.


    Công Ty Thiết Bị Mạng AZ tự hào là đối tác tin cậy của bạn trong việc cung cấp các giải pháp mạng quang hiện đại và hiệu quả. Liên hệ ngay hôm nay để trải nghiệm dịch vụ và sản phẩm chất lượng nhất!


     
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *