TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Dây nguồn C20 C21 lõi 3*2.08mm, 15A dài 1.5m

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm: C20-C21
  • Thương hiệu: VTGT
  • Loại sản phẩm: PHỤ KIỆN MẠNG
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    • Dây nguồn C20 C21 dài 1.5m  được sản xuất theo tiêu chuẩn UL , đây là tiêu chuẩn khắt khe nhất về chất lượng sản phẩm, đảm bảo sản phẩm đúng đến từng chi tiết một mỗi sản phẩm đều có dấu của UL phê duyệt trên mỗi sản phẩm, nNgười tiêu dùng có thể tin tưởng hoàn toàn vào con dấu do UL phê duyệt trên mỗi sản phẩm bởi sự uy tín và độ tin cậy tối cao.
    • Cáp nguồn C20 C21 dài 1,5m thường được dùng nối từ máy tính, máy chủ, hoặc thiết bị công nghiệp vào UPS hoặc thanh nguồn PDU với công xuất lên đến 15A nên đảm bảo an toàn cho các thiết bị của bạn
    day-nguon-c20-c21

    Thông số kỹ thuât dây nguồn C20 C21 dài 1.5m

    -Tên thiết bị :Dây nguồn C20 C21 dài 1.5m
    -Đầu nối A: IEC-60320-C20
    -Đầu nối B: IEC-60320-C21
    - Chiều dài dây:1.5m
    - Công xuất :15A
    -Điện áp 220V- 300V
    -Tiết diện dây 14AWG tương đương 3*2.08mm2
    - Chất liệu: Dây được làm bằng đồng 100% vỏ bọc VPC cách điện
    - Tât cả nguyên liệu tuân thủ theo tiêu chuẩn ROHS và REACH
    - Xuất xứ: Việt Nam
    - Chứng chỉ chất lượng: UL và CUL
    THIẾT BỊ MẠNG AZ chuyên sản xuất cung cấp dây nguồn điện cao cấp dùng cho máy tính, dây nguồn dùng cho PDU, dây nguồn dùng cho máy chủ,dây nguồn dùng cho công nghiệp với chất lượng cao , đáp ứng các tiêu chuẩn của thế giới như EC, tiêu chuẩn UL.... dây được làm bằng đồng 100% được đúc sẵn hai đầu  với dây nguồn C20 C21 dài 1.5m với đầy đủ giấy tờ cho dự án.
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *