TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Cáp quang 24Fo OM4 Multimode Hanxin

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm: OM4 24FO
  • Thương hiệu: VTGT
  • Loại sản phẩm: CÁP QUANG 24FO
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Cáp Quang 24Fo OM4 Multimode Hanxin: Giải Pháp Tin Cậy Cho Truyền Tín Hiệu Quang

    Cáp quang 24Fo OM4 Multimode Hanxin là lựa chọn hàng đầu cho các hệ thống truyền tín hiệu quang đòi hỏi hiệu suất cao và độ bền trong môi trường khắc nghiệt. Với thiết kế và tính năng vượt trội, sản phẩm này mang lại khả năng truyền tải tín hiệu ổn định và đáng tin cậy.

    cap-quang-24fo-om4-multimode-hanxin
     

    Đặc Điểm Nổi Bật

    • Khả Năng Truyền Tín Hiệu Ưu Việt: Cáp quang Multimode Hanxin OM4 24 core có khả năng truyền tín hiệu ở khoảng cách tối đa lên đến 2km, đáp ứng tốt các yêu cầu về truyền dẫn quang trong các môi trường đa dạng.
    • Bảo Vệ Hiệu Quả: Không có giáp thép chống gặm nhấm, cáp này được thiết kế để chống nước và va đập, đảm bảo hoạt động ổn định trong mọi điều kiện môi trường.
    • Cấu Trúc Đặc Biệt: Sợi cáp quang Multimode Hanxin có cấu trúc hình Elip độc đáo, giúp tăng độ cứng và định hình cáp khi lắp đặt, đồng thời bảo vệ sợi quang bên trong.
    • Hiệu Suất Cao: Đạt chuẩn suy hao thấp, giúp tín hiệu truyền tải mạnh mẽ và ổn định.

    Thông Số Kỹ Thuật

    • Loại Cáp: 24Fo-OM4-GYXY

    • Ống Đệm Lỏng: Đường kính ngoài 2.0mm, chất liệu PBT, vật liệu chống nước Water Blocking Compound.
    • Giáp Bảo Vệ: Băng thép gân xoắn, độ dày 0.8mm, giúp bảo vệ sợi quang khỏi tác động ngoại lực.
    • Vỏ Cáp: Độ dày 2.2mm, chất liệu MDPE.
    • Kích Thước Cáp: Đường kính ngoài 7.0mm.

    Ứng Dụng

    • Hệ Thống Mạng Truyền Thông: Sử dụng cho việc kết nối và truyền tải tín hiệu quang trong các hệ thống mạng truyền thông, trung tâm dữ liệu, và các ứng dụng công nghệ thông tin khác.
    • Môi Trường Đa Dạng: Phù hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời, đảm bảo hoạt động ổn định dù trong môi trường khắc nghiệt.

    Liên Hệ

    Để biết thêm thông tin và đặt hàng, vui lòng liên hệ hotline 0963.508.809. Công ty Viễn Thông Giá Tốt cam kết cung cấp sản phẩm chất lượng và dịch vụ hỗ trợ tốt nhất cho quý khách hàng.

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *