TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Cáp quang 2 sợi bọc chặt Vinacap FTTx-2Fo

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: VTGT
  • Loại sản phẩm: DÂY CÁP QUANG
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Cáp Quang 2 Sợi Bọc Chặt Vinacap FTTx-2Fo: Giải Pháp Tối Ưu Cho Hệ Thống Viễn Thông

    Cáp quang 2 sợi bọc chặt Vinacap FTTx-2Fo là một trong những sản phẩm không thể thiếu trong hệ thống thiết bị viễn thông hiện đại. Với những ưu điểm vượt trội về khả năng truyền tải và độ bền, dòng cáp này đã và đang được tin dùng rộng rãi trong nhiều ứng dụng khác nhau. Hãy cùng chúng tôi khám phá chi tiết về đặc điểm và lợi ích của sản phẩm này qua bài viết dưới đây.
     

    Đặc Tính Kỹ Thuật

    Cáp quang 2 sợi bọc chặt Vinacap FTTx-2Fo đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật khắt khe nhất, đảm bảo chất lượng tín hiệu và tốc độ truyền tải tối ưu.

    • Chiều dài tối đa: 1.000m
    • Bán kính cong nhỏ nhất khi lắp đặt: 20 lần đường kính ngoài của cáp
    • Bán kính cong nhỏ nhất sau khi lắp đặt: 10 lần đường kính ngoài của cáp
    • Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 2700N
    • Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1300N
    • Lực nén lớn nhất khi lắp đặt: 2000N/100mm
    • Khả năng chịu va đập: 30 lần va đập với E=10N.m r=150mm
    • Khoảng nhiệt độ bảo quản: -30 đến 60 độ C
    • Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến 50 độ C
    • Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến 60 độ C
       

    Đặc Trưng Của Cáp Quang 2 Sợi Bọc Chặt Vinacap FTTx-2Fo

    Cáp quang 2 sợi bọc chặt Vinacap FTTx-2Fo được thiết kế để đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật cao nhất về tín hiệu và tốc độ truyền dẫn. Với khả năng truyền dẫn cực đại và độ suy hao tín hiệu gần như bằng không, sản phẩm này đảm bảo hiệu suất vượt trội trong mọi điều kiện môi trường.

    • Khả năng chống chịu tốt: Cáp có thể hoạt động hiệu quả trong mọi điều kiện khắc nghiệt.
    • Khoảng cách truyền dẫn xa: Cáp quang Singlemode truyền tín hiệu theo một đường thẳng với một tia laser, giúp kết nối ở cự ly lên tới 120Km với tốc độ 1G.
    • Thiết kế nhỏ gọn, dễ dàng lắp đặt: Cáp có kích thước nhỏ gọn, dễ dàng vận chuyển và lắp đặt ở các vị trí khó khăn.
       

    Cấu Tạo Cáp Quang 2 Sợi Bọc Chặt Vinacap FTTx-2Fo

    Cáp quang Vinacap FTTx-2Fo được chế tạo từ các vật liệu chất lượng cao, đảm bảo độ bền và hiệu suất tối ưu.

    • Lõi sợi (Core): Được làm bằng Silica bổ sung Germanium, có chỉ số chiết suất cao.
    • Lớp vỏ sơ cấp (Coating): Nhựa mềm, đường kính 250 µm, dễ dàng loại bỏ bằng dụng cụ tuốt vỏ.
    • Lớp vỏ phản xạ (Cladding): Làm từ Silica pha.
    • Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer): Đường kính 900 µm hoặc 600 µm tùy theo nhà sản xuất.
       
    cap-quang-2-soi-boc-chat-vinacap-fttx-2fo
     

    Liên Hệ Để Được Tư Vấn Và Đặt Hàng

    Với cam kết cung cấp sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ hỗ trợ tốt nhất, Công Ty Thiết Bị Mạng AZ luôn sẵn sàng tư vấn và hỗ trợ bạn trong mọi nhu cầu về thiết bị và thi công mạng quang. Hãy liên hệ ngay qua hotline: 0963.508.809 để được tư vấn chi tiết và đặt hàng!

    Thiết Bị Mạng AZ tự hào là nhà phân phối hàng đầu về các loại thiết bị phụ kiện quang, đảm bảo mang đến cho bạn những sản phẩm tốt nhất với giá cả hợp lý và đầy đủ chứng từ CO, CQ. Hãy đến với chúng tôi để trải nghiệm dịch vụ chuyên nghiệp và chất lượng vượt trội!

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *