TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Cáp mạng CAT6A FTP hãng Việt Hàn-LS-DVH CAT.6A FTP 23AWG

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm: LS-DVH CAT.6A FTP 23
  • Thương hiệu: VIỆT HÀN
  • Loại sản phẩm: CÁP MẠNG CAT6
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    MÔ TẢ SẢN PHẨM

    • CAT6A là bản nâng cấp của cáp cat6, có nhiều cải tiến vượt trội hơn như sợi đồng tiếp mát, lớp bọc PS cách nhiệt, lớp băng nhôm chống nhiễu. Cáp mạng cat6a chuyên dùng cho hệ thống máy tính, camera giám sát, công trình dân dụng,...Cáp mạng FTP
    • Dây cáp mạng CAT6A được sử dụng trong rất nhiều lĩnh vực khác nhau như hệ thống máy tính, camera giám sát,... có thể dùng trong nhà và ngoài trời, phù hợp với việc lắp đặt tại các xưởng sản xuất.
    • Nếu nhu cầu sử dụng cao, đi dây gần dây điện, cần đến một sản phẩm chất lượng có thể chống nhiễu điện từ thì CAT6A là lựa chọn của bạn.
    CAP-MANG-CAT6A-FTP

    Thông tin sản phẩm dây mạng CAT6A FTP Việt Hàn

    - Lõi dây mạng: Cu Ø0,57mm được làm từ 8 sợi dây đồng nguyên chất giúp dây truyền tín hiệu tốt hơn, xa hơn lên đến 1000Mbs/s, truyền tải tín hiệu tốt trong khoảng cách 150m.

    - Độ xoắn đạt tiêu chuẩn Quốc tế

    - Sợi tiếp mát có tác dụng xử lý tác nhân gây nhiễu về 0

    - Lõi chữ thập phân tách đôi dây chống nhiễu chéo bên trong

    Lớp dầu chống ẩm Jelly độc quyền

    - Lớp băng nhôm chống nhiễu, có vỏ bọc PS cách nhiệt làm giảm thiểu ảnh hưởng tiêu cực từ thời tiết, tác nhân gây nhiễu, nâng cao tuổi thọ dây mạng.

    - Vỏ nhựa bọc ngoài PVC nguyên sinh giúp sản phẩm có khả năng chống chịu được nhiệt độ cao lên đến 60 độ C.

    Cap-mang-cat6a-ftp

    Thiết Bị Mạng AZ  nhà phân phối Cáp mạng Việt Hàn được sản xuất tại Việt Nam. Sản phẩm Dây cáp mạng Việt Hàn FTP CAT6a được phân phối bởi https://thietbimangaz.vn/ đều là sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ và chất lượng (CO,CQ). Để tránh mua phải sản phẩm kém chất lượng trôi nổi trên thị trường cách tốt nhất là mua từ nhà phân phối uy tín. Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần trợ giúp thông tin về sản phẩm Cáp mạng Việt Hàn FTP CAT6a

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *