TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Bộ kéo dài HDMI qua cáp quang 4K kèm cổng USB

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu:
  • Loại sản phẩm: CÁP TÍN HIỆU HDMI
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Trải nghiệm không giới hạn với Bộ kéo dài HDMI qua cáp quang 4K kèm cổng USB

    - Trải nghiệm hình ảnh và âm thanh chất lượng cao với Bộ kéo dài sợi quang HDMI 4K. Truyền tín hiệu lên đến 20km qua cáp quang, không giới hạn bởi khoảng cách.




     

    Đặc điểm

    1. Hỗ trợ HDMI 4K@60Hz/HDCP2.2: Sản phẩm hỗ trợ độ phân giải 4K đỉnh cao với tốc độ làm mới 60Hz và bảo vệ bản quyền HDCP2.2, mang lại trải nghiệm hình ảnh với độ sắc nét và màu sắc tốt nhất.

    2. Hỗ trợ transmitter HDMI Loop out: Đặc tính này cho phép bạn kết nối thêm một thiết bị khác mà không cần sử dụng thêm bất kỳ bộ chia tín hiệu nào, giúp tối ưu hóa việc kết nối trong hệ thống.

    3. Hỗ trợ đầu ra stereo 3.5mm: Cung cấp tùy chọn đầu ra âm thanh phụ để kết nối với loa hoặc tai nghe ngoài, tạo ra trải nghiệm âm thanh đa chiều.

    4. Hỗ trợ IR (Hồng Ngoại): Cho phép bạn điều khiển các thiết bị từ xa thông qua hồng ngoại, giúp tối ưu hóa trải nghiệm người dùng.

    5. Hỗ trợ KVM (Keyboard, Video, Mouse): Đặc tính này cho phép bạn kết nối và điều khiển từ xa các thiết bị như máy tính, giúp quản lý và kiểm soát hệ thống một cách thuận tiện.

    6. Hỗ trợ RS232: Cung cấp khả năng kết nối với các thiết bị có cổng RS232, giúp tương tác và điều khiển thiết bị một cách linh hoạt.

    7. Tuân thủ các tiêu chuẩn giao thức tiêu chuẩn: Sản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn giao thức như SFP MSA và SFF-8472, đảm bảo tính tương thích và ổn định trong quá trình sử dụng.

    8. Thiết kế phần cứng thuần túy, cắm và chạy: Thiết kế plug-and-play giúp việc cài đặt và sử dụng trở nên đơn giản và thuận tiện, không cần phải tốn thêm thời gian và công sức cho việc cài đặt phần mềm.

    9. Hỗ trợ độ phân giải từ 4K xuống 1080P (Downscaling): Đặc tính này cho phép điều chỉnh độ phân giải xuống 1080P để phù hợp với các thiết bị không hỗ trợ độ phân giải 4K, tối ưu hóa khả năng tương thích.

    Ưu điểm kĩ thuật

    1. Độ phân giải HDMI: Hỗ trợ độ phân giải cao nhất là 4K@60Hz/HDCP2.2, cho phép truyền tải hình ảnh và video với chất lượng cực kỳ sắc nét và mượt mà.

    2. Độ phân giải đầu vào cao nhất: Đạt tới 3840*2160@60Hz, giúp tái tạo hình ảnh và video một cách rõ ràng và chi tiết.

    3. Định dạng âm thanh:Sử dụng định dạng âm thanh L-PCM, đảm bảo chất lượng âm thanh được truyền tải một cách chân thực và sống động.

    4. Bước sóng sợi quang:Với bước sóng 1310nm và 1550nm, tín hiệu được truyền qua sợi quang một cách hiệu quả và ổn định.

    5. Khoảng cách truyền tín hiệu qua sợi quang:Đạt đến 20km, cho phép truyền tín hiệu qua các khoảng cách xa mà không làm giảm chất lượng.

    6. Dòng hoạt động tối đa:TX (bộ phát): 1.5A/5V DC và RX (bộ nhận): 1.2A/5V DC, đảm bảo nguồn điện đủ mạnh để hoạt động ổn định.

    7. Dải nhiệt độ hoạt động:Từ -10°C đến +55°C, cho phép sử dụng ở môi trường nhiệt độ khắc nghiệt mà không gây ra vấn đề.

    8. Kích thước:Với kích thước 106x106x17(mm), sản phẩm này có thiết kế nhỏ gọn và tiện lợi cho việc lắp đặt và di chuyển.

    9. Trọng lượng:TX (bộ phát): 272.1g và RX (bộ nhận): 273.1g, nhẹ nhàng và dễ dàng cài đặt và sử dụng.

    Giao diện - Chức năng

     

    Cổng RS232_RS232: Cổng RS232_RS232.
    USB-PC: Cổng USB (kết nối với máy tính).
    RST: Nút Reset.
    Fiber-LC: Cổng sợi quang loại LC.
    Output: Cổng đầu ra tín hiệu HDMI.
    Input: Cổng đầu vào tín hiệu HDMI.
    RL: Đầu ra stereo 3.5mm.
    IR-TX: Cổng phát hồng ngoại IR.
    DC: Giao diện nguồn 12V.
     
    Cổng RS232_RS232: Cổng RS232_RS232.
    USB1: Cổng USB (kết nối với bàn phím và chuột).
    USB2: Cổng USB (kết nối với bàn phím và chuột).
    RST: Nút Reset.
    Fiber-LC: Cổng sợi quang loại LC.
    Output: Cổng đầu ra tín hiệu HDMI.
    R/L: Đầu ra stereo 3.5mm.
    R-RX: Cổng nhận hồng ngoại IR.
    DC: Giao diện nguồn 12V.


    Quý khách có nhu cầu mua hàng vui lòng liên hệ số hotline 0963508809 để được giá tốt nhất. Viễn thông giá tốt chuyên cung cấp các loại thiết bị mạngthiết bị quang.....giá tốt nhất trên thị trường
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *