TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422 A/B

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: HOLINK
  • Loại sản phẩm: CONVERTER QUANG
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Bộ chuyển đổi RS485/RS422 sang quang HO-LINK HL-RS485/422 là một thiết bị được sử dụng để chuyển đổi tín hiệu truyền thông từ giao diện RS485/RS422 sang tín hiệu quang để truyền dẫn qua cáp quang. Điều này có thể giúp mở rộng khoảng cách truyền thông và cải thiện sự ổn định của kết nối.

    BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422
     

    Dưới đây là một số thông tin về sản phẩm HO-LINK HL-RS485/422:

    1. Chức năng chuyển đổi: Thiết bị này sẽ chuyển đổi tín hiệu RS485/RS422 thành tín hiệu quang để truyền tín hiệu qua cáp quang và ngược lại. Điều này có thể hữu ích khi bạn cần kết nối các thiết bị truyền thông sử dụng giao diện RS485/RS422 ở khoảng cách xa.

    2. Khoảng cách truyền thông: Sản phẩm này có khả năng mở rộng khoảng cách truyền thông so với việc sử dụng dây cáp đồng truyền thống. Khoảng cách cụ thể sẽ phụ thuộc vào mô hình cụ thể của sản phẩm.

    3. Phạm vi tốc độ baud: HO-LINK HL-RS485/422 thường hỗ trợ nhiều tốc độ baud khác nhau để phù hợp với các ứng dụng truyền thông khác nhau.

    4. Độ tin cậy và ổn định: Bộ chuyển đổi quang này thường cung cấp độ tin cậy và ổn định cao trong việc truyền tín hiệu, giúp giảm thiểu các sự cố truyền thông.

    5. Cấu hình và giao diện: Các sản phẩm HO-LINK thường đi kèm với phần mềm cấu hình và các giao diện kết nối phù hợp với cổng RS485/RS422 và quang, giúp người dùng dễ dàng cài đặt và quản lý.

      Xem Thêm : Một số loại converter quang khác

      BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422

      BỘ CHUYỂN ĐỔI RS485 RS422 SANG QUANG HO-LINK HL-RS485/422


       

      Thiết bị mạng AZ chuyên cung cấp các loại dây nhảy quangdây nhảy mạngthiết bị mạng với giá tốt nhất và chất lượng cao nhất, Nếu có bất kỳ thắc mắc nào vui lòng liên hệ 0963508809 để được hỗ trợ kịp thời

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *