TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |  

Tủ ODF ngoài trời là gì? Các loại ODF Outdoor phổ biến

  |  

Hộp cáp điện thoại là gì? Có bao nhiêu loại hộp MDF, IDF

  |

Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: WINTOP
  • Loại sản phẩm: SFP MODULE QUANG
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809
    Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T là một sản phẩm dùng trong mạng máy tính để kết nối với thiết bị mạng sử dụng cổng SFP+ (Small Form-Factor Pluggable) với cáp đồng RJ45. SFP+ là một loại cổng kết nối mạng thường được sử dụng cho các tốc độ dữ liệu 10Gbps. Module này cho phép bạn kết nối các thiết bị mạng có cổng SFP+ với dây cáp mạng Ethernet thông thường, giúp mở rộng khả năng kết nối mạng 10Gbps cho các thiết bị mà bạn muốn sử dụng cáp đồng thay vì cáp quang.
     
    Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T
     

    Đặc điểm, tính năng 

    • Module RJ45 WINTOP YT-SFP-T có kích thước nhỏ gọn, lớp vỏ làm bằng inox sáng rất thẩm mỹ và chắc chắn.
    • SFP RJ45 cổng đồng là bộ thu phát quang dạng module thế hệ mới, nó có khả năng cắm nóng trên các thiết bị
    • Tiêu thụ điện năng cực thấp , nhiệt độ thấp
    • Hiệu suất ổn định trong nhưng môi trường đặc biệt và có tuổi thọ lâu dài.
    • Hỗ trợ hệ thống truyền thông đa phương tiện .
    • Chất liệu inox vỏ ngoài sáng bóng bao bọc bo mạch điện để thu phát tín hiệu lớp vỏ sáng bóng ưu mắt người nhìn.
    • Module cáp đồng Wintop YT-SFP-T có thể truyền dữ liệu lên tới khoảng cách 140km.
    • Wintop YT-SFP-T được trang bị và thiết kế linh hoạt phù hợp với cấu hình các thiết bị mạng hiện nay.
    •  
     
    Module 10G cáp đồng RJ45 wintop YT-SFP+-T
     

    Thông số kỹ thuật Module cáp đồng RJ45 Wintop

    • Tên sản phẩm: Module cáp đồng copper RJ45
    • Nhà sản xuất: Wintop
    • Model: YT-SFP-T
    • Tốc độ kết nối: 10/100/1000M
    • Giao diện kết : RJ45
    • Khoảng cách truyền: 100m
    • Tốc độ truyền dữ liệu : 1G
    • Nhiệt độ hoạt động của module quang
    • Chuẩn: 0~+70°C
    • Công nghiệp:-40~+85 °C
    • Ứng dụng: mạng dữ liệu
    • Nguồn điện: 3.3V
    • Bảo hành: 12 tháng
    Thiết Bị Mạng AZ chuyên phân phối trên thị trường các mặt hàng thiết bị quang , phụ kiện cáp quangphụ kiện mạng chính hãng, hàng dự án, giấy tờ chứng nhận đầy đủ, giá cả hợp lý, chế độ hậu mãi tốt. Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ SĐT : 0963508809 để được hỗ trợ nhanh nhất.
    Xin cảm ơn!!!
    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *