TIN KHUYẾN MÃI
 

THI CÔNG MẠNG CÁP QUANG NỘI BỘ

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG

  |  

ĐO ĐIỂM ĐỨT, SỬA CHỮA ĐƯỜNG CÁP QUANG

  |  

LẮP ĐẶT HỆ THỐNG CAMERA GIÁ TỐT NHẤT THỊ TRƯỜNG

  |  

THIẾT BỊ MẠNG AZ ĐỒNG HÀNH CÙNG CHÍNH PHỦ TRONG VIỆC PHÒNG CHỐNG DỊCH COVID -19 | CHÚNG TÔI ĐỒNG LOẠT GIẢM GIÁ CÁC SẢN PHẨM NHẰM CHIA SẺ VỚI KHÁCH HÀNG TRONG KHÓ KHĂN

  |  

CÁCH LẮP ĐẶT MẠNG WIFI CHO CÔNG TY VĂN PHÒNG GIA ĐÌNH

  |  

Hướng dẫn chọn mua cáp mạng tốt nhất, phù hợp nhất

  |  

So sánh Ưu – Nhược điểm của CONVERTER 1 sợi quang và 2 sợi quang

  |  

Dây nhảy- Patch Cord là gì? Phân loại và lựa chọn loại dây nhảy mạng

  |  

DÂY NHẢY QUANG OM5 MULTIMODE LÀ GÌ? THÔNG TIN VỀ DÂY NHẢY OM5

  |  

Máy hàn cáp quang là gì? Hướng dẫn chọn máy hàn cáp quang tốt

  |  

Cho thuê máy hàn cáp quang giá rẻ tại Hà Nội

  |  

Phụ kiện cáp quang là gì? Phụ kiện cáp quang có những gì?

  |  

So sánh Sự khác biệt giữa switch quản lý và switch không quản lý

  |  

Các hãng sản xuất cáp mạng phổ biến nhất hiện nay

  |  

Hướng dẫn chọn Switch PoE cho hệ thống Camera IP

  |  

Ống nhựa xoắn HDPE là gì? Ứng dụng của ống nhựa HDPE

  |  

Măng xông cáp quang là gì? Cấu tạo của măng xông cáp quang

  |  

Cáp quang là gì? Phân biệt cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode

  |  

Tìm hiểu về cáp quang luồn cống. Sự cần thiết của cáp quang luồn cống

  |  

DÂY NHẢY MẠNG CAT6 COMMSCOPE? ĐỊA CHỈ MUA DÂY NHẢY CAT6 COMMSCOPE GIÁ RẺ?

  |  

Cáp quang bọc kim loại, cáp quang chống chuột là gì

  |  

BẢNG BÁO GIÁ ỐNG NHỰA GÂN XOẮN HDPE THC MỚI NHẤT

  |  

CÁP QUANG MULTMODE LÀ GÌ? KHÁI NIỆM, PHÂN LOẠI, ỨNG DỤNG CỦA CÁP QUANG MULTIMODE

  |  

TIÊU CHUẨN CHỈ SỐ SUY HAO MỐI HÀN CÁP QUANG

  |  

CÁP QUANG LUỒN CỐNG PHI KIM LOẠI LÀ GÌ?

  |  

ĐẶC ĐIỂM DÂY CÁP MẠNG LS CAT5E VÀ CAT6

  |  

SỰ KHÁC NHAU GIỮA HỘP PHỐI QUANG ODF TRONG NHÀ VÀ NGOÀI TRỜI

  |  

FAST CONECTOR LÀ GÌ, HƯỚNG DẪN BẤM CÁP QUANG VỚI ĐẦU FAST CONECTOR, CHI TIẾT CÁCH BẤM DÂY MẠNG CÁP QUANG THẬT ĐƠN GIẢN VỚI ĐẦU FAST CONECTOR

  |  

SO SÁNH GIỮA ỐNG NHỰA HDPE VÀ PE

  |  

CÁP MẠNG AMP ĐỔI TÊN THÀNH CÁP MẠNG COMMSCOPE?

  |  

Dây nhảy quang multimode OM4 là gì, ứng dụng dây nhảy quang OM4

  |  

NHỮNG THÔNG TIN CẦN BIẾT VỀ THANH NỐI PATCH PANEL COMMSCOPE

  |  

MODULE CÁP ĐỒNG SFP+ RJ45 LÀ GÌ? MODULE CÁP ĐỒNG RJ45 ĐƯỢC SỬ DỤNG NHƯ THẾ NÀO?

  |

Dây nhảy quang có lớp thép Armored singlemode SC-LC, SC-SC, LC-LC dài 5m, 10m, 20m, 30m, 50m, 100m

Giá: LIÊN HỆ
  • Mã sản phẩm:
  • Thương hiệu: COMMSCOPE
  • Loại sản phẩm: DÂY NHẢY QUANG
    • 100% sản phẩm chính hãng
    • Giá ưu đãi nhất thị trường
    • Giao hàng toàn quốc
    • Hậu mãi chu đáo
    - +
    Hotline: 0963.508.809

    Dây nhảy quang có lớp thép Armored  singlemode SC-LC, SC-SC, LC-LC dài 5m, 10m, 20m, 30m, 50m, 100m

    Trong bối cảnh công nghệ ngày càng phát triển, nhu cầu về các giải pháp kết nối mạng quang ngày càng tăng cao. Thiết Bị Mạng AZ xin giới thiệu sản phẩm Dây nhảy quang Armored Singlemode SC-LC, SC-SC, LC-LC với lớp thép bảo vệ vượt trội, chính là lựa chọn lý tưởng để đảm bảo sự ổn định và hiệu quả trong việc truyền tải dữ liệu. Hãy cùng Công Ty Viễn Thông Giá Tốt khám phá những đặc điểm và ứng dụng nổi bật của sản phẩm này.

    Đặc Điểm Nổi Bật Của Dây Nhảy Quang Armored Singlemode SC-LC

    • Chất Lượng Cao và An Toàn: Dây nhảy quang Armored Singlemode SC-LC được thiết kế với lớp vỏ thép bọc ngoài chắc chắn, giúp bảo vệ sợi quang bên trong khỏi các tác động cơ học và môi trường khắc nghiệt. Điều này giúp dây nhảy quang có độ bền cao, giảm thiểu nguy cơ gãy gập hay hư hỏng trong quá trình sử dụng.
    • Tuân Thủ Các Tiêu Chuẩn Quốc Tế: Sản phẩm tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế như JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 và tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O, đảm bảo an toàn và hiệu suất cao trong quá trình vận hành.
    • Thiết Kế Linh Hoạt và Dễ Sử Dụng: Với trọng lượng nhẹ và khả năng plug and play, dây nhảy quang Armored Singlemode SC-LC dễ dàng được lắp đặt và thay thế mà không cần kỹ thuật phức tạp. Vỏ màu vàng của dây cũng giúp dễ dàng nhận diện trong các hệ thống cáp quang phức tạp.
       

    Ứng Dụng Của Dây Nhảy Quang Armored Singlemode

    • Kết Nối Mạng Quang: Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang và các thiết bị truyền dẫn quang. Điều này mang lại sự linh hoạt và thuận tiện cho việc quản lý và vận hành hệ thống mạng quang.
    • Hệ Thống Camera IP: Dây nhảy quang Armored Singlemode SC-LC là lựa chọn hoàn hảo cho các hệ thống camera IP giám sát giao thông, an ninh công cộng, bảo vệ an ninh đường cao tốc và nhiều ứng dụng khác. Khả năng truyền tải dữ liệu ổn định và khoảng cách xa giúp hệ thống camera hoạt động hiệu quả hơn.
    • Ứng Dụng Trong Nhiều Lĩnh Vực: Dây nhảy quang còn được ứng dụng rộng rãi trong các lĩnh vực như CATV, hệ thống viễn thông quang, mạng truy cập quang (Fiber Optic Access Network), LAN, bộ chuyển đổi quang, truyền dữ liệu quang (Fiber Optic Data Transmission), thiết bị kiểm tra (Test Equipment), hệ thống metro, FTTx, FTTH và nhiều ứng dụng khác.
       

    Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết

    • Loại Sợi Quang: Dây nhảy quang sử dụng sợi đơn mode (Single-mode) với các đầu nối SC/UPC hoặc SC/APC tùy chọn. Sợi quang loại SM 9/125, MM 50/125, hoặc MM 62.5/125um.
    • Chiều Dài Đa Dạng: Dây nhảy quang có sẵn các độ dài từ 5m, 10m, 20m, 30m, 50m, 100m, hoặc theo yêu cầu của khách hàng, đáp ứng mọi nhu cầu sử dụng.
    • Độ Bền Cao: Dây nhảy quang được thiết kế với khả năng chịu lực kéo 100N và lực nghiền nát 550N/cm, đảm bảo độ bền và hiệu suất trong các điều kiện làm việc khắc nghiệt.
    • Độ Suy Hao Tín Hiệu Thấp: Độ suy hao chèn < 0,2 dB, suy hao phản xạ PC > 45 dB, UPC > 50 dB, APC > 60 dB, giúp duy trì chất lượng tín hiệu ổn định.
       

    Đặc Điểm Kỹ Thuật Chi Tiết

    • Đầu Nối: SC/UPC – LC/UPC Single-mode: SM 9/125 (đơn mode)
    • Kiểu Sợi Quang: Đơn mode
    • Độ Suy Giảm Tín Hiệu: 0.2 dB
    • Bước Sóng: 1310, 1550 nm
    • Độ Uốn Cong: R = 3cm
    • Lực Căng Lớn Nhất: 90 N/cm
    • Lực Nghiền Nát: 550N/cm
    • Kích Cỡ và Màu Sắc: Đường kính cáp 3.0mm, vỏ PVC (OFNR-rated), chiều dài từ 3m đến 100m

    day-nhay-quang-co-lop-thep-armored-singlemode-sc-lc-sc-sc-lc-lc
     

    Liên Hệ Ngay Để Được Tư Vấn và Đặt Hàng

    Với cam kết cung cấp sản phẩm chất lượng cao và dịch vụ hỗ trợ tốt nhất, Thiết Bị Mạng AZ luôn sẵn sàng tư vấn và hỗ trợ bạn trong mọi nhu cầu về thiết bị và thi công mạng quang. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt hàng, vui lòng liên hệ hotline: 0963.508.809. Chúng tôi đảm bảo mang đến cho bạn những giải pháp tối ưu nhất cho hệ thống mạng quang của mình.


    Hãy để Thiết Bị Mạng AZ trở thành đối tác tin cậy của bạn trong việc xây dựng và phát triển hệ thống mạng quang hiện đại và hiệu quả. Liên hệ ngay hôm nay để trải nghiệm dịch vụ và sản phẩm chất lượng nhất!

    Download Datasheet:
    Thêm đánh giá

    Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *